Mabasha wa ukweli

Baada ya Serikali ya Jamuuri ya Muungano wa Tanzania kukataa kuunga mkono suala la haki za mashoga na mahusiano ya jinsia moja kama nchi nyingine ulimwenguni zilivyo unga mkono suala hilo ili kupata misaada kutoka mataifa makubwa. Moja ya picha ambayo inapatikana kwenye blog hiyo. Basi mashoga nchini wameamuwa kuungana na kufunguwa blog yao ambapo wanajiuza na kutaja namna gani wanaweza kupata raha katika life style yao hiyo. Kwenye blog yao wameandika juu ya kuweza kujipa moyo, hiki ndicho walichokiandika.

It is also a place to meet new people and share your interests and make new friends as well as relationships. Please be polite when posting here. Pia ni sehemu ya kukutana na watu na kubadilishana matakwa, kupata marafiki na kupata mahusiano.

Blog hii inaelekea kuja kuwa na watembeleaji wengi kama ile ya ' Raha Tupu ' na baadhi ya blog na page nyingine za facebook zinazo husisha masuala ya ngono. Imeshindikana kubainika wazi kuwa ni kweli Watanzania wengi huthamini mambo kama hayo au ninini hasa kinachopelekea kuwa na watembeleaji wengi.

Nataka bahasha mi ni gay nipo.

mabasha wa ukweli

Dar Awe na miaka kuanzia 28 nk. Tufany kwa sari. Mi ni shoga nipo tazara magorofan napend kufirwa na mwana ume mweny mboo kubwa na matako. Kuenjoy tu. It appears wewe ni mwanaharakati?

mabasha wa ukweli

Are u a TV? Am 55 but am married am a bisexual and open minded. Sipo kwenye TV au radio Ila Nimekuwa najihusisha na maswala ya mashirika kwa muda Kutoka na umri una kwenda mbele Nikaona nitafute vijana wenye umri kuanzia 35 plus ili tuwe tuna meet nakubadilishana mawazo nakadhalika Ni wazi tu nimetoa email kwa yoyote atakaye penda Sadick, habari.

mabasha wa ukweli

Sijaelewa msg unatafuta mtu mwenye miaka 55 au? Jaribu kuelezea vizuriSasa mbona mawasiliano umeficha tutakupataje tufaidi huo mvutu?? Hebu nitafute kupitia kitombijuu gmail. Huyu dogo wa twenty na virasta vyake na vimacho vya kijap anapagawisha sana. Mambo vp? Nimependa kazi yako, im 24yrs a real tanzanian boy top, natafuta ass ya kuifanyia kazi, nipo fit kila idara. Mimi ni bottom chotra kama mtu yoyote ananitaka aniandikye nina mkundu safi wa kumpa.

Jaman natafuta rafiki toka mwanza,awe msaf na msiri haswa age 18 to Pliz contact me via hinx6 ovi.

New AUDIO | Sam wa Ukweli – KISIKI | Download

Jamani namtafuta Basha mfiraji mwenye mboo kubwa na nene anifire usiku kucha. Mimi ni mhindi wa unguja, najua kukatika na pia ninavaa shanga. Najiamini kwa ujuzi wangu wa kumfurahisha bwana wangu hadi mwisho. Napenda hata kumbyonya mboo na kukojolewa shahawa mdomoni yaani full kujiachia ila jamaa awe tayari kupima kabla ya yote. I am also a versatile and I am looking for the same, top or bottom in Moshi or Arusha.

Mimi ni Bottom safi napenda msiri na mi msiri nina sifa zote za upendo na kumjali mwenzangu ukitaka kujuwa mengi tu wasiliane address sakorsalum aol. Awe anaishi dar na awe anaweza kupatikana kwa urahisi ninapomuitaji. Awe chini ya miaka Pia asionyeshe dalili zozote kwa watu kua ni gay tunapokua nae pamoja. Email yangu ni mkubwa.

mabasha wa ukweli

Awe anamkundu safi. Me nikifira hua nanyonya na mkundu uku na yeye akininyonya mboo Aliye tayari anitafute pozzyfaza yahoo.

Naomba mtu anayehitaji mboo nzuri,nyembamba kiasi,refu kiasi,kwa mapenzi ya kweli anitafute kupitia emai yangu I'm cute arab I'm both natafuta top au both mwenzangu nipo dar mikocheni inbox me if utakuwa interested khalilemaad gmail.

Mimi ni bottom natafuta top awe mzuri, mtanashati na mapenzi ya kweli pekee pia awe msiri sana. Kama uko serious nipigie au nitumie meseji thru Niko Arusha natafuta bottom wa kuwa naye kwa mahusiano ya muda mrefu. Kama umetulia, Msafi, Mwaminifu, Mkweli na mpenda uwazi na ukweli basi wasiliana nami ila kama unajiuza ama unatafuta fedha basi naomba upite kando na tangazo hili m2muhimu gmail.

Hi, am 28 yrs old india versatile boy, looking for a sex mate. Mimi ni Basha Top onlyni mstaarabu najiheshimu, natafuta mtu wa kumfira kwa siri sana kila mara atakapohitaji, awe anaishi Moshi-Kilimanjaro, awe na gheto lake sitaki kwenda gest house hii ni kwa ajili ya kutunza siri.

Kama umevutiwa na mimi na unavigezo hivyo nitumie ujumbe kupitia email hii mkundunafira yahoo. Am a bottom from Dar es salaam Tz soma kwa umakini then ndio ufanye maamuzi. Natoa mkundu kwa uhakika kwa style zote.Kuna habari zilizopatikana kuwa ndani ya tasnia ya filamu Bongo kuna baadhi ya wasanii wanaofanya mapenzi ya jinsia moja yaani mashoga, Risasi Mchanganyiko limenyetishwa.

Hilo limeibuka ikiwa ni siku chache baada ya Rais wa Uganda, Yoweri Museven, kupitisha sheria nchini mwake ya kupiga marufuku mavazi yasiyo na staha, uvunjifu wa maadili na mapenzi ya jinsia moja. Msanii mwingine wa kike ambaye amekuwa kwenye tasnia hiyo tangu enzi za makundi ya sanaa kutamba runingani jina kapuni naye alikiri kuwepo kwa ishu hiyo lakini akadai wanafanya kwa siri sana. Siku zote wasanii wa kike ndiyo tunaoambiwa kuwa ni malaya, eti tuna tamaa na habari nyingi zinatuchafua siye lakini ukweli ni kwamba hata wanaume wana tamaa ya maisha mazuri na mwishowe wanageuzwa wanawake.

Unajua nini? Unaweza kukuta mtu ana tabia tu ya kujipenda, lakini wengine wanasingizia kuwa eti ni mashoga — siyo kweli. Hao ni watu ambao wanajipenda tu, sasa ukiwahusisha na huo ujinga nitashangaa sana. Mwingine ni Dk. Cheni ambaye amecheza kama shoga kwenye filamu yake ya Nimekubali Kuolewa, ingawa bado haijatoka mpaka sasa.

Chapisha Maoni. Tuma Hii kwa Barua pepe Blogu Hii! Shiriki kwenye Twitter Shiriki kwenye Facebook.

MABASHA WA UKWELI

Chapisho Jipya Taarifa za zamani Nyumbani. Karibu, sasa unaweza kuwasiliana nasi moja kwa mja kwa njia tofauti, na endapo utahitaji kufanya hilo karibu utumie mawasiliano haya hapa Pesa inatambulika kama nyenzo ya kukuwezwesha kupata kitu au huduma, lakini kwa watu wengine huchukuliwa katika tafsiri tofauti, Kw Kundi la watu limechoma gari la mizigo baada ya dereva wake kumgonga na kufa papo hapo muuguzi wa Zahanati ya Kaseme wilayani Ge Inaendeshwa na Blogger.Natafuta demu wa kutombana nae, anayeweza kunyonya mboo kwa ustadi.

Nipo arusha. Hello am Jimy, natafuta demu wa kutombana nae au kufirana, 2wasiliane kwa my email kheryjimy yahoo. Nipate kwa howardsutt myfastmail. Nataka demu wa kizungu wa kutombana naye niko arusha tumia Nataka demu wa kizungu wa kutombana naye niko arusha tumia Nacheeeka nikiona hapa kuna ma meni tu, mtatombana wenyewe kwa wenyewe maana mpaka misenge ipo humu hamna dem hata mmoja aliye post, mimi nipo UK wazungu kibao kama kuna dem wa kibongo huku UK anataka mkuno anitonye kwa rsbilbe yahoo.

Npo magomeni namba yangu ni nahtaji mwanamke wa kufanya naye mapenz! Npo magomeni namba yangu ni Nipo mwanza nahitaji mdada mwenye umri kuanzia miaka 18 mpaka 25 tuwe marafiki wa kudum pia ningelipenda awe wa mwanza For more inf: call or send sms.

Nipo kigamboni ninahitaji dem mwenye uwezo wa kutombana number yangu ni Napenda sana kupata men wa kufirana naye, tuseme ukweli wanaume kuwafira ni watamu sana mwanamke haoni ndani namba yangu ni napatikana dar kinondoni. Jimy mie nimekupenda kwa kufirana napenda sana ila unapatikana wapi tuwasiliane kwa simu namba na email yako nimeichukua ambayo ni kheryjimy yahoo.

Namtafuta binti ambaye twaweza kujivinjari naye, nipate kwa ahmedvishran yahoo. Ahmed vip mwanaume utaki wa kufira? Watu bwana inamaana hujui au hukuelewa acha tunaotaka tujadili, fanya yanayokuhusu. Email hiyo hapo amfoyu gmail. Nimeshafirwa na ujua utamu wa mboo kubwa mkunduni. Natafuta mwanaume wa kunituliza nyege mara tu nisikiapo hamu ya mboo. Mwanaume mwenye mboo kubwa, muaminifu ,msiri, msafi na mwenye sehemu ya kukutana isiyo na longolongo.

Natafuta mwarabu au mpemba wa kunifira ni man umri 35 itakuwa mara yangu ya kwanza my e mail mkumbimud yahoo. Live in Dsm.Mimi ni bottom natafuta top awe mzuri, mtanashati na mapenzi ya kweli pekee pia awe msiri sana.

VITA YA USHOGA TOFAUTI NA DAWA ZA KULEVYA

Kama uko serious nipigie au nitumie meseji thru Am bottom nipo dar napend top age. Bottom anayetaka mapenzi ya kweli, mtu mstaarabu, msiri, mwaminifu na anayejiheshimu, Nina miaka 23 handsome sina pesa ila ninampenz ya kwel Enter your comment Enter your reply Njoo inbox bas mimi nipo kanda ya ziwa kassimmed78 gmail. Nataka shoga mwenye muonekano wa kike namaanisha alie legea aweke namba nimtafute alioko dar.

Massage na Romance kwa anayetaka leo, getto lipo kwa walio serious tu nicheck hapa nitakupa namba jumajum gmail. Hellow mambo me ni bottom. Natafta top kwanzia 25 yrs awe mweusi na asizidi 35, awe mitaaa ya mbezi beach kawe tegeta mwenge sinza ndo itakua poa.

Kama yupo feel free kunicheki Nataka bottom niweze kuishi nae nidumu nae kama mke wangu my no au Bottom jaman awe mke wangu kabisaaa kama unajua unapenda kuwekwa ndani sawa nitafute Me sipendi kujisifia Sana mazuri utayaona no Hi guys natafta top awe anajielewa mtu mzima kidogo na asiwe mnene.

Kama yupo anicheki Mm ni mwarabu ninatamani kujua raha ya kifiro ila sijui pia nataka nipate mtu mwenye kwake ndio vizr acha namba hapa pia useme upo wapi nije. Nataka mtu mwenye mboo nene kubwa kiasi ila ikiwa nene sana ndo vzr nina mkundu mzuri sana kila siku nafanyia usafi mm ni mwarabu nipo dar ilala nichek.

SAM WA UKWELI WALIMWENGU (VIDEO YA WIMBO MPYA) Official Video

Weka namba nikuchek. Mm mwarabu wa ilala au tufirane kwa zam najua kufira pia najua kunyonya mboo na kukatikia mboo ikiwa mkunduni. Jamani mwarabu bado sijapata mtu wengi hawana geto sijui wanategemea nn. Weka namba yako jieleze uko wapi nije ila uwe karibi na mjini. Sijionyeshi pia nikiwa geto ndio utaona swaga zangu weka namba. Weka namba jieleze upo wapi kati ya hizo sehem pia uwe na geto kama huna geto usijisumbue.

Natafuta mwanaume wa kumfira kwa siri ila kama unatamani kufirwa weka namaba nikutafute ila ni kwa starehe tu. Mm sijawai kumfila shoga ila natamani kufila shoga itapendeza nikimpata shoga alie legea nimfile kama upo tuchat hapa mpaka tupeane no za cm.Hapa tutakuwa tunapost picha za kufirana tu.

Picha nzuri taarifa za watu ziwe siri! Mimi mhindi nipo Dar, nina umri 32, naishi upanga, natafuta basha mwenye mboo kubwa na mwili mkubwa, napenda kunyonywa mkundu na kufirwa hadi nitoe machozi kwa utam, napenda kunyonya mboo na kukojolewa shahawa mdomoni.

Basha ninayemtafuta awe juu ya miaka 35 sitaki vijana wadogo au wanafunzi. Mfiraji mwenye mboo kubwa na haswa kabila la wakuria, wanajua sana kufira. Mimi ni mdigo ila nawapenda kufirwa na wakuria. Kama yuko mfiraji mwenye mboo kubwa na kujua kufira vizuri anitafute. Naitwa Mohammed email msengenafirwa gmail.

Haya anaetaka kufirwa mpaka mavi yatoke anitafute kwenye napendakufira yahoo. Enyi mfanyao ujahili katika ardhi, mpaka lini mtaendeleza ufisadi wenu huu. Huyo anayesema ni kinyume na maadili aliingia humu kufanya nini? Natafta dem alie msafi, awe tayari kufirwa pia awe msafi ili nimnyonye mkundu mpaka akojoe bao la kwanza, kama yupo andika ktk email amfoyu gmail.

Nitamfira na kumtomba mpaka atoke mavi na akojoe mara 5. Nitamlipa na hela. Jamani mkundu issue,mwanaume au mwanamke anaye enjoy kufirwa,amitafute nusababa gmail. Nimependa kuona kuna sehemu watu waweza angalau kutoa duku duku lao. Mimi ni mpenzi mkubwa sana wa kufira, ila nafira wanawake tu, na ninawaridhisha vya kutosha hasa Kwa sasa nahitaji mtuy wa kutulia naye ambaye atakuwa akinimuvuzishia huduma hiyo kwa utuvu na nidhamu aliye tayari wasiliana nami kwa njia hii: jumasongoro yahoo.

Nitafute rudebee live. Nipo sinza dar es salaam. I am 22 yrs. Nahitaji mwarabu wa kumfira au binti yeyote wa kumfira,nina fira vizuri sana tena sana, nitumuie email nyepesi gmail. DO any gal out there wants to be fucked in ass?

Me natafuta mwanamke mwenye tako kubwa na mkundu wenye mnato nimnyonye mkundu mpk alie kwa utamu! Na nimtombe mkundu mpk ajickie yupo pepon!

Km upo dar au mwanza nitafute kwenye email yangu ili niku2mie namba zangu kwangu hela sio tatzo we nitafute nikupe raha mrbigdick yahoo. Jamani nasisitiza tena kama kuna mdada, au jimama ambaye anatafuta serengetiboy umempata hasa awe dar au mwanza 2naweza tombana mpaka aseme darling itz enough. Contact zangu hizo Send sms. Natafuta binti au mama mwenye kupenda mboo kubwa kiasi ya 12 inches. Wengi wanaiogopa lakini wenye kuijua wanapenda.

Nitalipa pia hela nzuri. Nifikie kwenye manirageorge yahoo. Natafuta wa kumfira jamani kama yupo anitafute me nipo sinza. Email yangu ni mkiamweusi yahoo. Check me out. Naitwa anon hapa,natafuta gay boTtom popote,nipo dar sibagui I'm in Arusha I'm need a girlfriend from 16 to 40yrs.

Contact me- authentic73 live.Mimi ni kijana mvulana, wa kitanzania kutoka mkoa wa mbeya. Nipo serious katika swala hili. Natafuta rafiki wa kike kwa urafiki utakaoishia kwenye uchumba kisha ndoa kama tukiridhiana na kukubaliana. Nahitaji mtu ambaye pia yupo serious katika swala hili vinginevyo kama haupo serious kaa pembeni maana sipendi kupotezeana muda.

Mambo mengine kuhusu mimi nitamweleza muhusika baada ya kuwasiliana. Awe tayari kuishi mkoa wowote hapa Tanzania. Kwa mwenye wasifu huo niliotaja tu ndio anitafute kwa namba au au Hey, am a boy 20 yrs. Natafuta girlfriend wa kudumu nae tukiwa na malengo ya mbele ikiwa ni pamoja na ndoa. Umri wangu ni miaka 25, na ningependa awe na umri kati ya 19 - Elimu kuanzia form four na kuendelea.

Namba yangu ni Naitwa john natafuta mchumba binti umri 21 - 28 awe mweupe. Nipo serious katika jambo hili. Kama wewe ni msichana kutoka Mbeya na upo serious unahitaji kuingia kwenye ndoa na kuanzisha familia soma hapa Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 27, mtanzania, mwenyeji wa Mbeya. Nimejitokeza kwenye safu hii ya marafiki kwa lengo la kutafuta rafiki mmoja wa kike mchumbamstaarabu na anayejiheshimu kutoka mkoani mbeya, mwenyeji wa Mbeyaambaye urafiki utaishia kwenye uchumba na mwisho ndoa kama tukiridhiana.

Cha msingi awe ni msichana aliye serious na anayehitaji kwa dhati kabisa kuingia kwenye ndoa kuanzisha familia. Awe mweupe au maji ya kunde, asiwe mnene 2. Asizidi miaka 23 3. Mkristo 4. Awe na kazi au asiye na kazi 5. Elimu yoyoyte 6. Asiwe na mototo 7. Asiwe amewahi kuolewa 8. Mwenyeji wa Mbeya 9. Kwa aliye tayari tuwasiliane kwa namba Mkristo aliyeshika dini, na mwenye hofu ya mungu 4.

Asiwe na mtoto 7.

Mimba ya Agnes Bado Yamuumiza Kichwa Mbasha

Naitwa Avens ni mvulana nina miaka 18 naishi dar natafuta marafiki wa kuchat nao jinsia zote umri wowote wanitafute kwa namba au wanicheki faceboo kwa jina la Avens Bernad Jr. Naitwa Antony niko Arusha natafuta mchumba nina miaka 25 niko Arusha natafuta mchumba awe na umri asiwe mlevi wala anayevuta sigara namba yangu ni Hello All there, I am 40 yrs old guy living in Arusha. I am looking for a good girl [particularly a Chagga] for marriage.

I have never married. The girl should be around 27 up to 35 yrs old. If you are serious and interested, contact me soon on: mchilitz gmail. Thank you. Mimi nina miaka


thoughts on “Mabasha wa ukweli

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *